ലോക് ഡൗൺ 50 ദിവസം പിന്നിടുമ്പോൾ അസീസും ഷെമീറും നൽകിയത് 7 റൗണ്ട് കിറ്റ്ഇത്തവണ പെരുനാൾ കിറ്റ്

കുന്ദമംഗലം: ലോക് ഡൗൺ 50 ദിവസം പിന്നിടുമ്പോൾ കുന്ദമംഗലത്തെ അഡ്വ: ഷെമീറും അസീസ് ചേരിഞ്ചാലും പ്രദേശത്ത് വിതരണം ചെയ്തത് 7 റൗണ്ട് കിറ്റുകൾ തിങ്കളാഴ്ച റംസാൻ 18 ന് ഇറച്ചിയടക്കംഇഫ്താർ കിറ്റ് വിതരണം ചെയ്തു മറ്റുള്ളവർക്ക് മാതൃകയായി ഇവരുടെ പ്രവൃത്തി മൂലം
കോവിഡ് ലോക് ഡൗൺ പ്രയാസമനുഭവിക്കുന്നവർക്ക്ആശ്വാസമായി. കുന്ദമംഗലം പഞ്ചായത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ പൊതുപ്രവർത്തകരായ അഡ്വ: ഷമീർ കുന്ദമംഗലം യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് നേതാവും അസീസ് ചേരിഞ്ചാൽ മുസ്ലീം ലീഗ് നേതാവുമാണ്.പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏറെ സഹകരിച്ച കുന്ദമംഗലത്തെസംഗമം ഹോട്ടൽ ഉടമ റിയാസ് അലി വിതരണം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.. കുന്ദമംഗലത്തെ കച്ചവട സ്ഥാപനങ്ങളും, വ്യക്തികളും പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഏറെ സഹായിച്ചു.. ജസീർ, ജസീൽ, ഹാരിസ് കുഴിമയിൽ ,റെജിൻ, അതുൽ തുടങ്ങിയവർ നേത്യത്വം നൽകി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *