കോഴിക്കോട് പന്തീരാങ്കാവ് സ്വദേശി അബ്ദുൽ ഹാരിസ് (39) മക്കയിൽ ഷോക്കേറ്റ് മരിച്ചു.

ജിദ്ദ: കോഴിക്കോട് പന്തീരാങ്കാവ് സ്വദേശി നടുവീട്ടിൽ മുഹമ്മദ് കുട്ടി ഹാജിയുടെ മകൻ അബ്ദുൽ ഹാരിസ് (39) മക്കയിൽ ഷോക്കേറ്റ് മരിച്ചു. മക്കയിലെ ‘ഷറായ’യിൽ മിനി സൂപ്പർമാർക്കറ്റ് നടത്തിവരികയായിരുന്നു. കടയിലെ റെഫ്രിജറേറ്റർ പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയിൽ ഷോക്കേറ്റ് തറയിൽവീണുകിടക്കുന്നത് കണ്ട ഹാരിസിനെ ഉടനടി ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും ജീവൻ രക്ഷിക്കാനായില്ല. 20 വർഷത്തോളമായി പ്രവാസിയായ ഇദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ഡിസംബറിലാണ് അവസാനമായി നാട്ടിൽ പോയി വന്നത്. മാതാവ്: പുത്തലത്ത് സുബൈദ, ഭാര്യ: കായിക്കൽ ഷാദിയ (ചെറുവാടി). മക്കൾ: ഇലാൻ മുഹമ്മദ്, ഇഷാൻ ഹമീദ്, ഇഫ്രാൻ. മൃദദേഹം മക്കയിലെ അൽനൂർ ആശുപത്രി മോർച്ചറിയിൽ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുയാണ്. അനന്തര നഫാപടിക്രമങ്ങൾ പൂത്തീകരിച്ചു വരികയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *