മന്ത്രി ജലീലിനെ മന്ത്രിസഭയിൽ നിന്നും പുറത്താക്കുക കുന്ദമംഗലത്ത് മന്ത്രി ജലീലിൻ്റെ കോലത്തിൻ്റെ നേരേ യൂത്ത് ലീഗിൻ്റെ ചീമുട്ടയേറ്

കുന്ദമംഗലം: കേരള സംസ്ഥാനത്തിൻ്റെ ഒരു മന്ത്രിയെന്ന നിലയിൽ ചെയ്യാൻ പറ്റാത്തതും ഔധിക വാഹനത്തിൽ സ്വർണ്ണ കള്ളക്കടത്തുകാരുടെയും രാജ്യദ്രോഹികളുടെയും വിദേശത്ത് നിന്ന് അയച്ച സാധനങ്ങൾ കടത്തികൊണ്ടു പോകാൻ ശ്രമിച്ച മന്ത്രി ജലീലിനെ മന്ത്രിസഭയിൽ നിന്നും പുറത്താക്കണമെന്നാവശ്യപെട്ട് കുന്ദമംഗലത്ത് യൂത്ത് ലീഗ് പ്രതിഷേധ പ്രകടനവും ജലീലിൻ്റെ പ്രതീകാത്മക സ്തൂപത്തിനെതിരെ ചീമുട്ടകൊണ്ട് എറിഞ്ഞും പ്രതിഷേധിച്ചു പഞ്ചായത്ത് യൂത്ത് ലീഗ് കമ്മറ്റി ഭാരവാഹികളായ സിദ്ധീഖ് തെക്കയിൽ, കെ.കെ.ഷമീൽ, അഡ്വ: ജുനൈദ്, എം.വി.ബൈജു, റിഷാദ് കുന്ദമംഗലം, താജുദ്ധീൻ എ.കെ, സനൂ ഫ് റഹ്മാൻ, അൻഫാസ്, എൻ.എം യൂസുഫ്, ഹബീബ് കാരന്തൂർ ,ഷഫീദ്, നജീബ്, മുനീർ, സമ്മാസ് നേതൃത്വം നൽകി 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *