എസ് എസ് എഫ് പതിമംഗലം സെക്ടർ സാഹിത്യോത്സവിൽ പതിമംഗലം യൂണിറ്റ് ജേതാക്കളായി. 


കുന്ദമംഗലം :എസ് എസ് എഫ് പതിമംഗലം സെക്ടർ സാഹിത്യോത്സവിൽ പതിമoഗലം യൂണിറ്റ് ജേതാക്കളായി.  സെക്ടറിലെ   കളരിക്കണ്ടി, പടനിലം യൂണിറ്റുകൾ യഥാക്രമം രണ്ട്, മൂന്ന്  സ്ഥാനങ്ങൾ നേടി .ഹാഫിള് റഈസ് മുസ്ലിയാർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ മുസ്തഫ പി എ റയ് ക്കൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.എസ് എസ് എഫ്  സംസ്ഥാന പ്രസിഡണ്ട്  സികെ റാഷിദ് ബുഖാരി  സന്ദേശ പ്രഭാഷണം നടത്തി. സമാപന സെക് ക്ഷനിൽ ഉബൈദ് മുസ്ലിയാർ   അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.  മുഹമ്മദലി സഖാഫി വള്ളിയാട്  ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.ജാബിർ നെരോത്ത് സന്ദേശ പ്രഭാഷണം നടത്തി.സയ്യിദ് അബ്ദുല്ല കോയ സഖാഫി ,   ജാബിർ തങ്ങൾ   അബ്ദുറഹ്മാൻ സഖാഫി  ,വിനോദ് പടനിലം, ശിയോലാൽ , ,ശരീഫ് താത്തൂർ  പൊയിൽ, മുബഷിർ.പി ,മുൻഷിദ്.പികെ, അജ്സൽ സഖാഫി, അൻസബ്.എ.ടി, അമീർ സുഹൈൽ.ഒ, ഫായിസ്.എ, മുബശ്ശിർ പി.കെ ,സെനിൻ. വി ,റാഫി.ഒ.പി  പ്രസംഗിച്ചു .റാഹിൽ. എം.   സ്വാഗതവും വാബിസ് എം.പി നന്ദിയും പറഞ്ഞു, നാല് ദിവസമായി ഓൺലൈനായി നടന്ന മൽസരത്തിൽ എട്ട് യൂണിറ്റ് കളിൽ നിന്നും അമ്പത് ഇനങ്ങളിൽ ഇരുനൂറ് കലാപ്രതിഭകൾ മാറ്റുരച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *