കാരന്തൂർ പടാളിയിൽ ബഷീറിൻ്റെ കുടുംബത്തിന് മുസ്ലീം ലീഗ് ബൈത്തുറഹ്മ നിർമ്മിച്ചു നൽകും

കുന്ദമംഗലം:കാരന്തുരിൽ മരണപെട്ട പടാളിയിൽ ബഷീറിൻ്റെ കുടുംബത്തിന് ബൈത്തുറഹ്മ നിർമ്മിച്ചു നൽകാൻ കാരന്തൂരിൽ ചേർന്ന മുസ്ലീം ലീഗ് ടൗൺ കമ്മറ്റി തീരുമാനിച്ചു.പ്രസിഡൻ്റ് വി.കെ.ബഷീർ മാസ്റ്റർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.പഞ്ചായത്ത് മുസ്ലീം ലീഗ് കമ്മറ്റി വൈ :പ്രസിഡൻ്റ് സി.അബ്ദുൽ ഗഫൂർ യോഗം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പഞ്ചായത്ത് മുസ്ലീം ലീഗ് സിക്രട്ടറി കണിയാറക്കൽ മൊയ്തീൻകോയ, സിദ്ധീഖ് തെക്കയിൽ, ഹബീബ്കാരന്തൂർ ,എം.ടി.സലീം, സി.ഉമ്മർ, എം.ടി.അബൂബക്കർ ,സി.ഉസ്മാൻ ,മാക്കിൽ ബഷീർ, തടത്തിൽ മുഹമ്മദ് മാസ്റ്റർ, സാബിത്ത് വി.കെ, ജയഫർ പടവയൽ, സഹദ് വി.കെ, മൻസൂർ ഇ.പി പ്രസംഗിച്ചു

കാരന്തുരിലെവിധവയായ സ്ത്രീ ഉൾപ്പെടുന്ന പാവപെട്ട കുടുംബം 3 സെന്റ് സ്ഥലത്ത് ഒരു വീട് നിർമ്മിച്ചു തരുമോ എന്ന് മുസ്ലീം ലീഗ് കമ്മറ്റിയോട്ആവിശ്യപെട്ടതനുസരിച്ചാണ് കാരന്തുർ ടൌൺ മുസ്ലിം ലീഗ് കമ്മിറ്റി അടിയന്തിര പ്രാധാന്യത്തോടെ യോഗം വിളിച്ചു ചേർത്തതുംഒരു കമ്മിറ്റി രൂപീകരിച്ച് പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചതും

ഈ മാസം തന്നെ അതിന്റെ പ്രാരംഭ പരിപാടികൾ ആരംഭിക്കുന്നതിൻ്റെ മുമ്പായി വിപുലമായ യോഗം വിളിച്ചു ചേർക്കുകയും ബാങ്ക് അക്കൗണ്ട് തുടങ്ങി പ്രവർത്തനം ആരംഭിക്കും പാണക്കാട് നിന്നുള്ള തങ്ങളുടെമഹനീയ കരങ്ങളാൽ തറക്കല്ലിടൽ കർമ്മം പൂർത്തീകരിക്കും

സി അബ്ദുൽ ഗഫൂർ ചെയർമാനും

സിദ്ധീഖ് തെക്കയിൽ ജനറൽ കൺവീനറും

ഹബീബ് കാരന്തുർ ട്രഷറ റുമായ കമ്മറ്റി രൂപീകരിച്ചു കണിയാറക്കൽ മൊയ്തീൻകോയ , ബഷീർ മാസ്റ്റർ വൈ:ചെയർമാൻ

എം ടി അബ്ദുള്ള കോയ ,ജയഫർ പടവയൽജോ: സിക്രട്ടറിയായും തിരഞ്ഞെടുത്തു.

എൻ ബീരാൻ ഹാജി,പി ഹസ്സൻ ഹാജി, ഇ.കുഞ്ഞിക്കാമു ഹാജി, മാട്ടുമ്മൽ ഹുസ്സയിൻഹാജി, തടത്തിൽ ആലിഹാജി,

തടത്തിൽ മുഹമ്മദ് മാസ്റ്റർ,സാബിത് വി കെമൻസൂർ ഇ പി ,സഹദ് വികെ,

പി ടി മുഹമ്മദ്‌ ഹാജി

സലീം പുതുക്കുടി, പരപ്പമ്മൽ അശ്റഫ്

മൊയ്‌തീൻ കോയ എം ടി

അബൂബക്കർ പി കെ

റഹ്മത്തുള്ള

അൻഫാസ് വി കെ

ഹുസൈൻ ഹാജി എം ടി കമ്മറ്റി അംഗങ്ങളാണ്

സാബിർ വി കെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *